CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AQH

Tìm thấy: 23:09 25/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00043481
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 536 Thống Nhất, phường Tân An, Thị xã La Gi, Tỉnh Bình Thuận
Người đại diện
Nguyễn Thị Nghĩa  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng quản trị kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3401187865
Ngày cấp
19/05/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Bình Thuận

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00043481
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình
Dân dụng
III
30/07/2030
3
HCM-00043481
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/07/2030
4
HCM-00043481
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/07/2030
5
HCM-00043481
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
30/07/2030
6
HCM-00043481
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước; thoát nước; chiếu sáng công cộng
III
30/07/2030
7
HCM-00043481
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/07/2030
8
HCM-00043481
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/07/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AQH như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây