Công ty Cổ phần Kiến trúc Xây dựng STABLE HOUSE

Tìm thấy: 16:32 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00053491
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 12, tổ 7, KP 3, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Người đại diện
Đàm Huy Kha  
Chức vụ
CT.HĐQT Kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3603798176
Ngày cấp
23/03/2021
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DON-00053491
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
18/04/2031
3
DON-00053491
Giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
18/04/2031
4
DON-00053491
Giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
18/04/2031
5
DON-00053491
Giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
III
18/04/2031
6
DON-00053491
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
18/04/2031
7
DON-00053491
Thi công xây dựng công trình
Nhà Công nghiệp
III
18/04/2031
8
DON-00053491
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
III
18/04/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG STABLE HOUSE như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG STABLE HOUSE như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây