CÔNG TY CỔ PHẦN KIM LOẠI MÀU THÁI NGUYÊN - VIMICO

Tìm thấy: 12:10 23/06/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00065016
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ 6, phường Phú Xá, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam
Người đại diện
Trần Văn Long  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4600100003
Ngày cấp
10/05/2005
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Thái Nguyên

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00065016
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
2
HAN-00065016
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Năng lượng
III
22/06/2032
3
HAN-00065016
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
4
HAN-00065016
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
Năng lượng
III
22/06/2032
5
HAN-00065016
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
Khai thác mỏ & chế biến khoáng sản
III
22/06/2032
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty cổ phần Kim loại màu Thái Nguyên - Vimico như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 2 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây