CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN BÌNH DƯƠNG

Tìm thấy: 21:40 25/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00042789
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 26-27, lô I, đường Đồng Khởi, phường Hoà Phú, thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Người đại diện
ĐOÀN VĂN THUẬN  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3700413826
Ngày cấp
12/07/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BDG-00042789
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng và Công nghiệp
Kiến trúc; kết cấu; điện; cấp, thoát nước
II
09/07/2030
3
BDG-00042789
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
III
09/07/2030
4
BDG-00042789
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp - thoát nước
III
09/07/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN BÌNH DƯƠNG. như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN BÌNH DƯƠNG. như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây