CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT FANCY HOME

Tìm thấy: 11:50 31/07/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00074899
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 410 đường Đà Nẵng, Đoạn Xá 1, Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Người đại diện
Lương Hoài Nam  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0201983871
Ngày cấp
19/09/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hải Phòng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00074899
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng, nhà công nghiệp, cấp nước - thoát nước.
III
31/07/2033
2
HAP-00074899
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình: dân dụng, nhà công nghiệp, cấp nước - thoát nước.
III
31/07/2033
3
HAP-00074899
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát thi công công tác xây dựng công trình: dân dụng, nhà công nghiệp.
III
31/07/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT FANCY HOME như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT FANCY HOME như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây