CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY

Tìm thấy: 08:00 25/11/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085197
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
136 Nguyễn Thị Thập, phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Mai Nguyễn Kim Hoàng  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0316870296
Ngày cấp
05/08/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BAL-00085197
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
công nghiệp
III
12/11/2034
2
BAL-00085197
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
công nghiệp
III
12/11/2034
3
BAL-00085197
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
12/11/2034
4
BAL-00085197
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
12/11/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây