CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG

Tìm thấy: 23:49 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00076038
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 41, tổ 1, phường Quang Trung, thành phố Hà Giang, Tỉnh Hà Giang
Người đại diện
Hoàng Văn Hòa  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng quản trị kiêm Giám đốc.
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5100198627
Ngày cấp
07/02/2007
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Giang.

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAG-00076038
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
14/09/2033
2
HAG-00076038
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
III
14/09/2033
3
HAG-00076038
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
14/09/2033
4
HAG-00076038
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
14/09/2033
5
HAG-00076038
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình công nghiệp
III
14/09/2033
6
HAG-00076038
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
III
14/09/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây