CÔNG TY CỔ PHẦN SUPERLIGHT VIỆT NAM

Tìm thấy: 18:00 26/04/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00080760
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 135 Giáp Nhất, phường Thượng Đình, quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Đoàn Nhật Tân  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0106603350
Ngày cấp
18/07/2014
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00080760
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
12/04/2034
2
HCM-00080760
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
12/04/2034
3
HCM-00080760
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
12/04/2034
4
HCM-00080760
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
12/04/2034
5
HCM-00080760
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
12/04/2034
6
HCM-00080760
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
12/04/2034
7
HCM-00080760
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
12/04/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần Superlight Việt Nam như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây