CÔNG TY CỔ PHẦN THÁI BÌNH DƯƠNG

Tìm thấy: 22:00 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00006961
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
235/50/11 Đặng Thùy Trâm, phường 13, quận Bình Thạnh, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Nguyễn Thị Phương  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0302002109
Ngày cấp
11/05/2000
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00006961
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp Năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
I
01/11/2032
2
BXD-00006961
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Công trình năng lượng (đường dây và TBA)
I
01/11/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THÁI BÌNH DƯƠNG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây