Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Đức Phong

Tìm thấy: 23:01 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00001948
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Khu 3, thị trấn Lam Sơn, huyện Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hóa
Người đại diện
Hoàng Anh Đức  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2801878128
Ngày cấp
01/01/2001
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thanh Hóa

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
SOL-00001948
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng
II
06/07/2032
2
SOL-00001948
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
06/07/2032
3
SOL-00001948
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông: Đường bộ; Cầu
III
06/07/2032
4
SOL-00001948
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật: Cấp nước, thoát nước
III
06/07/2032
5
SOL-00001948
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều)
III
06/07/2032
6
SOL-00001948
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
06/07/2032
7
SOL-00001948
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa chất công trình
III
06/07/2032
8
SOL-00001948
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
II
06/07/2032
9
SOL-00001948
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình công nghiệp
III
06/07/2032
10
SOL-00001948
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
06/07/2032
11
SOL-00001948
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
III
06/07/2032
12
SOL-00001948
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
06/07/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG như sau:

  • Đã tham gia 111 gói thầu, trong đó trúng 111 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 13.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.24% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (68), Không xác định (43)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (68), Không xác định (43)
  • Có quan hệ với 47 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 57 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 196 gói thầu với 37 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 23 dự án với tổng số 85 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây