CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG FIDIC

Tìm thấy: 19:00 01/10/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00048747
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
tầng 2, 30-B-TT6, khu đô thị Văn Quán-Yên Phúc, phường Phúc La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Quang Minh  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0109168353
Ngày cấp
28/04/2020
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00048747
Khảo sát xây dựng
Khảo sát/Địa hình
III
23/11/2030
2
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
23/11/2030
3
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/11/2030
4
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông Cầu, đường bộ
III
23/11/2030
5
HAN-00048747
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/11/2030
6
HAN-00048747
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông Cầu, đường bộ
III
23/11/2030
7
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
23/11/2030
8
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/11/2030
9
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông Cầu, đường bộ
III
23/11/2030
10
HAN-00048747
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa chất
III
14/12/2030
11
HAN-00048747
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa chất
II
27/10/2031
12
HAN-00048747
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa hình
II
27/10/2031
13
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
27/10/2031
14
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
27/10/2031
15
HAN-00048747
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, Đường bộ
II
27/10/2031
16
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
27/10/2031
17
HAN-00048747
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch XD
III
24/11/2031
18
HAN-00048747
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
II
24/11/2031
19
HAN-00048747
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
24/11/2031
20
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
24/11/2031
21
HAN-00048747
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, Đường bộ
II
24/11/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG FIDIC như sau:

  • Đã tham gia 58 gói thầu, trong đó trúng 49 gói, trượt 5 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 64.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (20), Ninh Bình (15), Hà Nội (13), Gia Lai (2), Hưng Yên (2), Phú Thọ (1), Cao Bằng (1), Hà Tĩnh (1), Bắc Ninh (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Dương (20), Hà Nội (13), Hà Nam (13), Bình Định (2), Hưng Yên (2), Ninh Bình (2), Hòa Bình (1), Cao Bằng (1), Hà Tĩnh (1), Bắc Ninh (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (1)
  • Có quan hệ với 23 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 39 nhà thầu trong 38 gói thầu, thắng 30 gói, thua 5 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 28 nhà thầu trong 35 gói thầu, thắng thầu 30 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 29 gói thầu với 11 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG FIDIC như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 3 dự án với tổng số 20 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây