Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số chứng chỉ | Lĩnh vực | Lĩnh vực mở rộng | Hạng | Ngày hết hạn |
|---|---|---|---|---|---|
1 |
BXD-00011384 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Giao thông (đường bộ) |
I |
14/04/2033 |
2 |
HAN-00011384 |
Khảo sát xây dựng |
Khảo sát XD/Địa chất |
II |
01/06/2033 |
3 |
HAN-00011384 |
Khảo sát xây dựng |
Khảo sát XD/Địa hình |
II |
01/06/2033 |
4 |
HAN-00011384 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Dân dụng |
II |
01/06/2033 |
5 |
HAN-00011384 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Nhà công nghiệp |
III |
01/06/2033 |
6 |
HAN-00011384 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật |
II |
01/06/2033 |
7 |
HAN-00011384 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Công nghiệp Đường dây & TBA |
III |
01/06/2033 |
8 |
HAN-00011384 |
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng |
Giao thông |
III |
01/06/2033 |
Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NỘI như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.