Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hưng Thịnh

Tìm thấy: 01:55 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00003342
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
31 Đường số 10, Khu TĐC Đại học Y Dược, Khu vực 4, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Người đại diện
Hà Sơn Ca  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1800652447
Ngày cấp
09/01/2008
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Cần Thơ

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
CAT-00003342
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình: NN&PTNT
III
14/07/2030
3
CAT-00003342
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế xây dựng công trình: HTKT (Thoát nước)
Thoát nước
II
12/03/2031
4
CAT-00003342
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: HTKT (Cấp nước, Thoát nước) Thiết kế, thẩm tra thiết kế (Kết cấu, Cơ - Điện, Cấp - thoát nước) công trình: Dân dụng
II
20/04/2031
5
CAT-00003342
Giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
II
20/04/2031
6
CAT-00003342
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình công trình xây dựng
II
20/04/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH như sau:

  • Đã tham gia 74 gói thầu, trong đó trúng 50 gói, trượt 24 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 39.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (73), Tây Ninh (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (52), Sóc Trăng (14), Hậu Giang (9), Long An (1), Không xác định (2)
  • Có quan hệ với 20 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 17 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 74 nhà thầu trong 43 gói thầu, thắng 19 gói, thua 24 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 2 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây