CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG

Tìm thấy: 09:20 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00043866
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 208/1 Nguyễn Đình Chính, Phường 11, quận Phú Nhuận, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Nguyễn Văn Hòa  
Chức vụ
Chủ tịch hội đồng quản trị
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0304887827
Ngày cấp
27/03/2007
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00043866
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
06/08/2030
2
HCM-00043866
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình
Công nghiệp
III
06/08/2030
3
HCM-00043866
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
Hạ tầng kỹ thuật
III
06/08/2030
4
HCM-00043866
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
cầu
III
06/08/2030
5
HCM-00043866
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
06/08/2030
6
HCM-00043866
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
06/08/2030
7
HCM-00043866
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
06/08/2030
8
HCM-00043866
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
06/08/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG như sau:

  • Đã tham gia 64 gói thầu, trong đó trúng 51 gói, trượt 11 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 47.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 75.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (8), Hà Nội (7), TP.Hồ Chí Minh (5), Tây Ninh (3), Cà Mau (3), Đắk Lắk (2), Đồng Tháp (1), Huế (1), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Đồng Nai (1), Không xác định (33)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (8), Hà Nội (7), Long An (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Bạc Liêu (2), Phú Yên (2), Tiền Giang (1), Cà Mau (1), Huế (1), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Không xác định (36)
  • Có quan hệ với 36 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 30 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 26 nhà thầu trong 19 gói thầu, thắng 7 gói, thua 11 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 21 gói thầu với 11 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 5 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây