Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Thanh Trâm

Tìm thấy: 09:10 19/04/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00080580
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 281, đường Phan Chu Trinh, phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Người đại diện
Nguyễn Việt Đức  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2500687105
Ngày cấp
05/08/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
VIP-00080580
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp .
III
05/04/2034
2
VIP-00080580
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp .
III
05/04/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Thanh Trâm như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Thanh Trâm như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây