CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN KIM

Tìm thấy: 17:00 20/01/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00060911
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
số nhà 12, ngách 2/55, đường Thành Công, phố Tân Trung, phường Tân Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Người đại diện
Phạm Hải Định  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2700639980
Ngày cấp
23/04/2012
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Ninh Bình

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00060911
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
19/01/2032
3
HAN-00060911
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
19/01/2032
4
HAN-00060911
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/01/2032
5
HAN-00060911
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
19/01/2032
6
HAN-00060911
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/01/2032
7
HAN-00060911
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
19/01/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI APT như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây