CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIETTEL

Tìm thấy: 20:33 22/06/2021
Mã chứng chỉ của tổ chức này trùng với tổ chức CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIETTEL. Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết của tổ chức trùng.

Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00005247
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
số 1, Giang Văn Minh, phường Kim Mã, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Vũ Tiến Duy  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0100109106-075

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00005247
Khảo sát xây dựng
Địa hình, Địa chất công trình
I
07/11/2022
3
BXD-00005247
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
thông tin , truyền thông
I
07/11/2022
4
BXD-00005247
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
I
07/11/2022
5
BXD-00005247
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
thông tin , truyền thông
I
07/11/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 20 dự án với tổng số 45 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây