CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG O2 HOUSE

Tìm thấy: 11:27 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00050634
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 145B Hải Thượng Lãn Ông, Khu phố 9, phường Phú Trinh, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận
Người đại diện
Phạm Hữu Thức  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3401194492
Ngày cấp
23/09/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Thuận

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00050634
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình
Dân dụng
III
21/01/2031
3
HCM-00050634
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
21/01/2031
4
HCM-00050634
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
21/01/2031
5
HCM-00050634
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
21/01/2031
6
HCM-00050634
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
21/01/2031
7
HCM-00050634
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
21/01/2031
8
HCM-00050634
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
21/01/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG O2 HOUSE như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây