CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CO EM

Tìm thấy: 12:05 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00026184
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 2/1C Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Phạm Nhật Tân  
Chức vụ
Chủ tịch hội đồng quản trị
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0304646677
Ngày cấp
19/10/2006
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00026184
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
17/06/2029
3
HCM-00026184
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình Công nghiệp:
III
31/03/2030
4
HCM-00026184
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
31/03/2030
5
HCM-00026184
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
31/03/2030
6
HCM-00026184
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
II
31/03/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COEM như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦUU TƯ XÂY DỰNG COEM như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây