Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Thăng Long

Tìm thấy: 22:11 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00009359
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Khu công nghiệp Táo Đôi, thị trấn Thứa, huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
Người đại diện
Phạm Văn Bẩy  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2300242074
Ngày cấp
14/06/2004
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Ninh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BAN-00009359
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng, Giao thông đường bộ
II
26/07/2033
2
BAN-00009359
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình Nhà công nghiệp, Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước - thoát nước), công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều)
III
26/07/2033
3
BAN-00009359
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện) công trình đường dây và trạm biến áp
III
26/07/2033
4
BAN-00009359
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công công tác lắp đặt thiết bị vào công trình
II
26/07/2033
5
BAN-00009359
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng, Giao thông
II
26/07/2033
6
BAN-00009359
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp, Hạ tầng kỹ thuật, công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
26/07/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG như sau:

  • Đã tham gia 59 gói thầu, trong đó trúng 57 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90.21% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (33), Không xác định (26)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (26), Không xác định (33)
  • Có quan hệ với 26 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 26 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 4 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 3 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây