CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH

Tìm thấy: 16:40 01/10/2022
Mã chứng chỉ của tổ chức này trùng với tổ chức CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH. Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết của tổ chức trùng.

Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00006870
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Liền kề 6A số nhà 43 Khu đô thị Mỗ Lao, Q.Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Phạm Công Sơn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0500538325
Ngày cấp
16/11/2006
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00006870
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
II
06/02/2030
2
HAN-00006870
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch xây dựng
III
06/02/2030
3
BXD-00006870
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
Giáo dục, Y tế
I
26/12/2022
4
BXD-00006870
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa chất công trình
II
26/12/2022
5
HAN-00006870
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch xây dựng
II

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH như sau:

  • Đã tham gia 252 gói thầu, trong đó trúng 251 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 60.25% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (189), Hưng Yên (4), Bắc Ninh (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Đồng Nai (1), Không xác định (53)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (189), Bắc Giang (3), Hưng Yên (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Bình Phước (1), Bình Dương (1), Không xác định (55)
  • Có quan hệ với 58 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 87 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 74 nhà thầu trong 132 gói thầu, thắng 131 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 74 nhà thầu trong 152 gói thầu, thắng thầu 151 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 201 gói thầu với 43 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 58 dự án với tổng số 184 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây