Công ty cổ phần tư vấn xây dựng ARCH- DRAG

Tìm thấy: 21:42 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00001463
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
33 Vũ Miên, Xã Hòa Phước, Huyện Hòa Vang, Thành phố Đà Nẵng
Người đại diện
Nguyễn Văn Tài  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng quản trị kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0401480480
Ngày cấp
14/03/2012
Cơ quan cấp
Sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Đà Nẵng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
DNA-00001463
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước
III
31/05/2033
2
HCM-00001463
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
11/07/2034
3
HCM-00001463
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
11/07/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCH - DRAG như sau:

  • Đã tham gia 84 gói thầu, trong đó trúng 80 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 42.49% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (60), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (21)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (38), Quảng Nam (4), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Phú Yên (1), Không xác định (41)
  • Có quan hệ với 18 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 4 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 72 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây