Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ bản Vĩnh Phúc

Tìm thấy: 20:24 21/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00009979
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 10, ngõ 12, phố Nguyễn Văn Linh, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Người đại diện
Nguyễn Tiến Dũng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2500221427
Ngày cấp
13/05/2003
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
VIP-00009979
Khảo sát xây dựng
Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình; Khảo sát địa chất công trình.
III
22/08/2023
3
VIP-00009979
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng; công nghiệp
III
04/04/2023
4
VIP-00009979
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
II
04/04/2023
5
VIP-00009979
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp; Giao thông đường bộ; Hạ tầng kỹ thuật
III
04/04/2023
6
VIP-00009979
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
III
04/08/2030
7
VIP-00009979
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
04/08/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng cơ bản Vĩnh Phúc như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây