CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG

Tìm thấy: 10:34 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00009245
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 49 Trần Phú, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Người đại diện
Cao Việt Hùng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2500295891
Ngày cấp
25/03/2008
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00009245
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
I
13/05/2023
3
BXD-00009245
Thi công xây dựng công trình
Giao thông (cầu, đường bộ)
III
13/05/2023
4
BXD-00009245
Thi công xây dựng công trình
Thủy lợi
III
13/05/2023
5
BXD-00009245
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
13/05/2023
6
VIP-00009245
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ.
II
07/06/2031
7
VIP-00009245
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
Thủy lợi
II
07/06/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG HÙNG như sau:

  • Đã tham gia 110 gói thầu, trong đó trúng 60 gói, trượt 35 gói, 11 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 66.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (33), Phú Thọ (20), Tuyên Quang (9), Sơn La (5), Hưng Yên (4), TP.Hồ Chí Minh (4), Ninh Bình (3), Vĩnh Long (3), Điện Biên (2), Quảng Ninh (2), Thái Nguyên (2), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), Huế (1), Cần Thơ (1), Không xác định (19)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (33), Vĩnh Phúc (16), Sơn La (5), Tuyên Quang (5), Hưng Yên (3), Trà Vinh (3), Hà Giang (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Phú Thọ (2), Điện Biên (2), Quảng Ninh (2), Ninh Bình (2), Bắc Kạn (2), Thái Bình (1), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), Hà Nam (1), Huế (1), Không xác định (24)
  • Có quan hệ với 60 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 48 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 226 nhà thầu trong 65 gói thầu, thắng 21 gói, thua 34 gói, 7 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 41 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng thầu 20 gói, thua 10 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây