CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM

Tìm thấy: 10:50 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00048604
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 24 ngõ 312 đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Đào Thị Vân Khánh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0108511088
Ngày cấp
13/11/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00048604
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
III
26/11/2030
2
HAP-00048604
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật.
III
26/11/2030
3
HAP-00048604
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
III
26/11/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH LÂM như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây