CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD

Tìm thấy: 05:40 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00033852
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 55 Đặng Dung, phường Tân Định, Quận 1, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Hồ Thế Dũng  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0314583200
Ngày cấp
18/08/2017
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00033852
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
02/12/2029
2
HAP-00033852
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
III
02/12/2029
3
HAP-00033852
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng - công nghiệp (nhẹ)
III
02/12/2029
4
HAP-00033852
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
III
02/12/2029
5
HAP-00033852
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
III
02/12/2029
6
HAP-00033852
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình thủy lợi, đường bộ, cầu, hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
III
02/12/2029
7
HAP-00033852
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình: thủy lợi; đường bộ; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
III
02/12/2029
8
HCM-00033852
Khảo sát xây dựng
Địa chất công trình
III
30/12/2031
9
HCM-00033852
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
III
30/12/2031
10
HCM-00033852
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình công nghiệp
III
30/12/2031
11
HCM-00033852
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
30/12/2031
12
HCM-00033852
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
30/12/2031
13
HCM-00033852
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
III
30/12/2031
14
HCM-00033852
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
30/12/2031
15
HCM-00033852
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
30/12/2031
16
HCM-00033852
Giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
30/12/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD như sau:

  • Đã tham gia 150 gói thầu, trong đó trúng 149 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 58.03% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 74.7% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (109), Đồng Nai (8), Hà Nội (3), Tây Ninh (3), Quảng Ninh (1), Cần Thơ (1), Không xác định (25)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (87), Bình Phước (7), Hà Nội (3), Tây Ninh (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Quảng Ninh (1), Sóc Trăng (1), Không xác định (46)
  • Có quan hệ với 51 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 80 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 98 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây