CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T.D.T

Tìm thấy: 04:43 24/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00032096
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
233 Trần Nhân Tông, khối phố 3, Phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Người đại diện
Dương Hiển Hội  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4001078542
Ngày cấp
24/05/2016
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Tỉnh Quảng Nam

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00032096
Khảo sát xây dựng
Địa chất
III
21/10/2029
3
HAN-00032096
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
III
21/10/2029
4
HAN-00032096
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
21/10/2029
5
HAN-00032096
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông Cầu, đường bộ
III
21/10/2029
6
HAN-00032096
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
21/10/2029
7
HAN-00032096
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
25/09/2030
8
HAN-00032096
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông
III
25/09/2030
9
HAN-00032096
Giám sát thi công xây dựng công trình
Thủy lợi
III
25/09/2030
10
HAN-00032096
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
25/09/2030
11
HAN-00032096
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thủy lợi
III
25/09/2030
12
HAN-00032096
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
21/10/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng T.D.T như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 55 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng T.D.T như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 13 dự án với tổng số 42 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây