CÔNG TY CỔ PHẦN UTC2

Tìm thấy: 00:56 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00002935
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 450 Lê Văn Việt, phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Ngô Châu Phương  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0312567789
Ngày cấp
24/12/2015
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00002935
Khảo sát xây dựng
Địa hình, địa chất công trình
I
08/08/2022
3
BXD-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
08/08/2022
4
BXD-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông (Cầu)
I
08/08/2022
5
BDG-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng và Công nghiệp
Kiến trúc; kết cấu; điện; cấp, thoát nước
II
20/01/2031
6
BDG-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Đường thủy nội địa
II
20/01/2031
7
BDG-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
Thủy lợi
III
20/01/2031
8
BDG-00002935
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Hầm, đường sắt
III
20/01/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN UTC2 như sau:

  • Đã tham gia 82 gói thầu, trong đó trúng 75 gói, trượt 4 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (31), Lâm Đồng (7), An Giang (3), Đồng Tháp (3), Cà Mau (2), Vĩnh Long (1), Hà Nội (1), Không xác định (34)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (23), Bình Thuận (7), Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Kiên Giang (2), Bình Dương (2), Tiền Giang (2), Cà Mau (2), Đồng Tháp (1), Vĩnh Long (1), Hà Nội (1), Không xác định (38)
  • Có quan hệ với 32 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 31 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 19 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 12 gói, thua 4 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng thầu 18 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 36 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN UTC2 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 4 dự án với tổng số 9 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây