CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG NAM LONG

Tìm thấy: 09:50 19/12/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077896
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 13A/3 Đường số 10, Khu phố 2, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Trương Quang Cường  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0312130325
Ngày cấp
18/01/2013
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00077896
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
07/12/2033
2
HCM-00077896
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
07/12/2033
3
HCM-00077896
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụn
III
07/12/2033
4
HCM-00077896
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
07/12/2033
5
HCM-00077896
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
07/12/2033
6
HCM-00077896
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
07/12/2033
7
HCM-00077896
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
07/12/2033
8
HCM-00077896
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
III
07/12/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG NAM LONG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây