CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG A.S.D

Tìm thấy: 21:28 21/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00000181
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
328 Hoàng Diệu, phường Bình Hiên, quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Người đại diện
 
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0401348972
Ngày cấp
14/04/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Đà Nẵng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00000181
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
03/12/2029
3
HAN-00000181
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
03/12/2029
4
HAN-00000181
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
03/12/2029
5
HAN-00000181
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
03/12/2029
6
BXD-00000181
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
I
10/02/2022
7
BXD-00000181
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
II
10/02/2022
8
BXD-00000181
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
10/02/2022
9
BXD-00000181
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
10/02/2022
10
BXD-00000181
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
10/02/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG A.S.D như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây