CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN LTC

Tìm thấy: 16:20 12/07/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00074187
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ dân phố Tân Tiến, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Hữu Thế  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2400963538
Ngày cấp
24/05/2023
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bắc Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00074187
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/06/2033
2
HAN-00074187
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
30/06/2033
3
HAN-00074187
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
30/06/2033
4
HAN-00074187
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
30/06/2033
5
HAN-00074187
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
30/06/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN LTC như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây