CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - ĐẦU TƯ THĂNG LONG

Tìm thấy: 22:36 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00015770
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Phòng 302 - C4 tập thể Nam Đồng, phường Nam Đồng, quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Đức Học  
Chức vụ
Chủ tịch hội đồng quản trị
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0102684687
Ngày cấp
03/03/2008
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00015770
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
02/10/2033
2
HAN-00015770
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
06/11/2033
3
HAN-00015770
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
II
29/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - ĐẦU TƯ THĂNG LONG như sau:

  • Đã tham gia 35 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 16 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 52.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (10), Bắc Ninh (9), Hưng Yên (2), Phú Thọ (2), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Ninh Bình (1), Hải Phòng (1), Đồng Nai (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (5)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (10), Bắc Giang (8), Phú Thọ (2), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Bắc Ninh (1), Hà Nam (1), Thái Bình (1), Hải Phòng (1), Hưng Yên (1), Đồng Nai (1), Không xác định (6)
  • Có quan hệ với 23 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 87 nhà thầu trong 24 gói thầu, thắng 5 gói, thua 16 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 13 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây