CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỊNH THÀNH PHÚ

Tìm thấy: 10:00 14/11/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077436
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 04, số 06 Lê Lợi, phường Vĩnh Ninh, thành phố Huế, Thành phố Thừa Thiên Huế
Người đại diện
Lê Văn Vinh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3301719788
Ngày cấp
05/04/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thừa Thiên Huế

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
TTH-00077436
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng, Hạ tầng kỹ thuật
III
09/11/2033
2
TTH-00077436
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng, Hạ tầng kỹ thuật
III
09/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty Cổ phần Xây dựng Định Thành Phú như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây