Công ty cổ phần xây dựng Hitech

Tìm thấy: 03:16 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00004123
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lô 11-B2, khu B tái định cư, phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Người đại diện
Nguyễn Đăng Hiến  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1000700941
Ngày cấp
14/01/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thái Bình

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
THB-00004123
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/09/2022
3
THB-00004123
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
19/09/2022
4
THB-00004123
Giám sát thi công xây dựng công trình
công nghiệp
nhẹ
III
19/09/2022
5
THB-00004123
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
19/09/2022
6
THB-00004123
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
19/09/2022
7
THB-00004123
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
19/09/2022
8
THB-00004123
Thi công xây dựng công trình
công nghiệp
nhẹ
II
19/09/2022
9
THB-00004123
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
II
19/09/2022
10
THB-00004123
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
19/09/2022
11
THB-00004123
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp, thoát nước
III
19/09/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HITECH như sau:

  • Đã tham gia 39 gói thầu, trong đó trúng 36 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (33), Không xác định (6)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (27), Hưng Yên (1), Không xác định (11)
  • Có quan hệ với 16 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 18 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 22 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 15 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 18 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng thầu 13 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây