Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số chứng chỉ | Lĩnh vực | Lĩnh vực mở rộng | Hạng | Ngày hết hạn |
|---|---|---|---|---|---|
1 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
dân dụng |
II |
28/12/2030 |
3 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Giao thông đường bộ |
III |
28/12/2030 |
4 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp và phát triển nông thôn đê điều |
II |
28/12/2030 |
5 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
dân dụng |
II |
28/12/2030 |
6 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
công nghiệp |
III |
28/12/2030 |
7 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Giao thông đường bộ |
III |
28/12/2030 |
8 |
HNA-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp và phát triển nông thôn đê điều |
II |
28/12/2030 |
9 |
BXD-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Giao thông (Đường thuỷ nội địa) |
II |
14/09/2022 |
10 |
BXD-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Thuỷ lợi |
I |
14/09/2022 |
11 |
BXD-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật |
II |
14/09/2022 |
12 |
BXD-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Công nghiệp (Đường dây và trạm biến áp) |
I |
14/09/2022 |
13 |
BXD-00004016 |
Thi công xây dựng công trình |
Dân dụng |
II |
14/09/2022 |
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 5 dự án với tổng số 5 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.