Công ty cổ phần Xây dựng và Môi trường Bình An.

Tìm thấy: 21:57 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00006270
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 122, tổ 6, khu 4, phường Yết Kiêu, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Người đại diện
Phạm Anh Tuấn  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5701533608
Ngày cấp
10/10/2011
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Ninh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
QNI-00006270
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
11/11/2032
2
QNI-00006270
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
11/11/2032
3
QNI-00006270
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
11/11/2032
4
QNI-00006270
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
11/11/2032
5
QNI-00006270
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp năng lượng
Đường dây và trạm biến áp
III
16/05/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG BÌNH AN như sau:

  • Đã tham gia 93 gói thầu, trong đó trúng 68 gói, trượt 20 gói, 3 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 46.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (60), Phú Thọ (10), Tuyên Quang (1), Hưng Yên (1), Không xác định (21)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (60), Hòa Bình (10), Tuyên Quang (1), Thái Bình (1), Không xác định (21)
  • Có quan hệ với 27 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 28 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 69 nhà thầu trong 46 gói thầu, thắng 24 gói, thua 20 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 43 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng thầu 21 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây