CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HK

Tìm thấy: 22:33 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00014730
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 16/15 đường Thanh Bình, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Vũ Quang Cường  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0107250387
Ngày cấp
14/12/2015
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00014730
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
II
11/07/2029
2
HAN-00014730
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
11/07/2029
3
HAN-00014730
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
11/07/2029
4
HAN-00014730
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
11/07/2029
5
HAN-00014730
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Cầu
III
11/07/2029
6
HAN-00014730
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
11/07/2029
7
HAN-00014730
Giám sát thi công xây dựng công trình
Thủy lợi
III
11/07/2029
8
HAN-00014730
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch xây dựng
III
11/07/2029
9
HAN-00014730
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
chống mối
III
11/07/2029
10
HAN-00014730
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
25/07/2033
11
HAN-00014730
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa hình
II
25/07/2033
12
HAN-00014730
Khảo sát xây dựng
Khảo sát XD/Địa chất
II
25/07/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HK như sau:

  • Đã tham gia 100 gói thầu, trong đó trúng 97 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.6% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (91), Cần Thơ (1), Không xác định (8)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (91), Không xác định (9)
  • Có quan hệ với 17 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 33 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 33 nhà thầu trong 58 gói thầu, thắng 55 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 26 nhà thầu trong 54 gói thầu, thắng thầu 53 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 65 gói thầu với 25 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HK như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây