CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MESCO

Tìm thấy: 15:30 28/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085009
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Quốc lộ 19C, thôn Bình An 1, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Người đại diện
Phạm Đình Trung  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4101645717
Ngày cấp
30/08/2024
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Định

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BID-00085009
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp
III
22/10/2034
2
BID-00085009
Lập thiết kế quy hoạch xây dựng

III
22/10/2034
3
BID-00085009
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp
III
22/10/2034
4
BID-00085009
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
22/10/2034
5
BID-00085009
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, nhà công nghiệp
III
22/10/2034
6
BID-00085009
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
22/10/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MESCO như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây