CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HD

Tìm thấy: 17:22 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00014396
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
TT7-A16 (135) Khu đô thị mới Văn Quán, Yên Phúc, phường Phúc La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Trần Thanh Trưởng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0105494839
Ngày cấp
09/09/2011
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00014396
Thi công xây dựng công trình
lắp đặt thiết bị công trình
I
27/07/2023
3
BXD-00014396
Giám sát lắp đặt thiết bị công trình

II
27/07/2023

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HD như sau:

  • Đã tham gia 42 gói thầu, trong đó trúng 31 gói, trượt 10 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 59.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Thái Nguyên (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Ninh Bình (2), Lào Cai (2), Gia Lai (2), Sơn La (1), Đà Nẵng (1), Bắc Ninh (1), Điện Biên (1), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Hải Phòng (1), Không xác định (14)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Thái Nguyên (3), Yên Bái (2), Gia Lai (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Sơn La (1), Đà Nẵng (1), Hà Nam (1), Nam Định (1), Bình Dương (1), Bắc Ninh (1), Điện Biên (1), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Hải Dương (1), Không xác định (14)
  • Có quan hệ với 32 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 76 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 7 gói, thua 10 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 36 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng thầu 12 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HD như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây