Công ty CP đầu tư ME

Tìm thấy: 00:14 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00002481
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
P101 - C2 Khu Tập thể Kim Liên, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Lê Việt Cường (Giám đốc)  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0102316122
Ngày cấp
11/07/2007
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00002481
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật Điện chiếu sáng
II
21/08/2029
3
HAN-00002481
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật Điện chiếu sáng
II
21/08/2029
4
HAN-00002481
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Điện chiếu sáng
II
27/09/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ M.E như sau:

  • Đã tham gia 319 gói thầu, trong đó trúng 237 gói, trượt 76 gói, 2 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 60.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.49% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (244), Phú Thọ (9), Ninh Bình (5), Thanh Hoá (5), Khánh Hòa (2), Hưng Yên (2), Bắc Ninh (1), Cần Thơ (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Cao Bằng (1), Tuyên Quang (1), Sơn La (1), Không xác định (46)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (244), Vĩnh Phúc (7), Thanh Hoá (5), Ninh Bình (4), Khánh Hòa (2), Bắc Giang (1), Cần Thơ (1), Phú Thọ (1), Bình Dương (1), Hà Nam (1), Cao Bằng (1), Tuyên Quang (1), Sơn La (1), Thái Bình (1), Hưng Yên (1), Không xác định (47)
  • Có quan hệ với 95 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 85 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 126 nhà thầu trong 203 gói thầu, thắng 121 gói, thua 76 gói, 2 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 104 nhà thầu trong 125 gói thầu, thắng thầu 111 gói, thua 9 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 113 gói thầu với 24 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây