CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN THẠCH BÀN

Tìm thấy: 00:37 24/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00030676
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 455 Nguyễn Văn Linh, phường Phúc Đồng, quận Long Biên, TP Hà Nội, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Nguyễn Viết Toàn  
Chức vụ
Phó Tổng giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0100107444
Ngày cấp
06/01/2005
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00030676
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/09/2029
3
HAN-00030676
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
16/09/2029
4
HAN-00030676
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
16/09/2029
5
HAN-00030676
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
16/09/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THẠCH BÀN như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THẠCH BÀN như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây