CÔNG TY CP TM&DV NAM NGÃI

Tìm thấy: 17:40 21/02/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00079153
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Thôn Trung Đàn, xã Tam Đại, huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Người đại diện
Phan Đình Thống  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4001209322
Ngày cấp
11/06/2020
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00079153
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
31/01/2034
2
HCM-00079153
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
31/01/2034
3
HCM-00079153
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
31/01/2034
4
HCM-00079153
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, nhà công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật
III
31/01/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CP TM&DV NAM NGÃI như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây