CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐIỆN VÀ XÂY LẮP

Tìm thấy: 18:46 21/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00030377
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
LK 15-12 khu tái định cư Ngô Thì Nhậm, phường La Khê, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Văn Tươi  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0108074984
Ngày cấp
28/11/2017
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00030377
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
10/09/2029
3
HAN-00030377
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
10/09/2029
4
HAN-00030377
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
Lắp đặt thiết bị
III
10/09/2029
5
HAN-00030377
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
10/09/2029
6
HAN-00030377
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
10/09/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN VÀ XÂY LẮP như sau:

  • Đã tham gia 411 gói thầu, trong đó trúng 172 gói, trượt 229 gói, 9 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 43.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (388), Sơn La (3), Hưng Yên (1), Phú Thọ (1), Ninh Bình (1), Không xác định (17)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (388), Sơn La (3), Thái Bình (1), Phú Thọ (1), Ninh Bình (1), Không xác định (17)
  • Có quan hệ với 59 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 66 nhà thầu trong 381 gói thầu, thắng 142 gói, thua 229 gói, 9 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 39 nhà thầu trong 91 gói thầu, thắng thầu 73 gói, thua 18 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 118 gói thầu với 23 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây