CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ANH KIỆT

Tìm thấy: 13:24 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00051676
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Bản Puôi, xã Huy Tân, huyện Phù Yên, Tỉnh Sơn La
Người đại diện
PHAN TÙNG KHẢI  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
5500625425
Ngày cấp
04/11/2020
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư tỉnh Sơn La

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
SOL-00051676
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
25/02/2031
3
SOL-00051676
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Dân dụng, công nghiệp
III
25/02/2031
4
SOL-00051676
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Giao thông
III
25/02/2031
5
SOL-00051676
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình NN&PTNT
III
25/02/2031
6
SOL-00051676
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật
III
25/02/2031
7
SOL-00051676
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình Dân dụng và công nghiệp
III
25/02/2031
8
SOL-00051676
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình Giao thông
III
25/02/2031
9
SOL-00051676
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật
III
25/02/2031
10
SOL-00051676
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình NN&PTNT
III
25/02/2031
11
SOL-00051676
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Quản lý dự án
III
25/02/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ANH KIỆT như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây