CÔNG TY CP XÂY DỰNG AN PHƯƠNG BẮC GIANG

Tìm thấy: 22:08 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00008739
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Lô số 4 - N29, dãy 02 Lê Lợi, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
Người đại diện
Thân Văn An  
Chức vụ
Chủ tịch hội đồng quản trị kiêm giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2400540885
Ngày cấp
24/02/2011
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bắc Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
01/11/2031
2
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
01/11/2031
3
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Đường dây & TBA
III
01/11/2031
4
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
01/11/2031
5
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
08/11/2033
6
HAN-00008739
Thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
Đê điều
II
08/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AI VIỆT NAM như sau:

  • Đã tham gia 163 gói thầu, trong đó trúng 155 gói, trượt 6 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 56.42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (121), Lạng Sơn (1), Không xác định (41)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (109), Lạng Sơn (1), Không xác định (53)
  • Có quan hệ với 46 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 53 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 59 nhà thầu trong 49 gói thầu, thắng 43 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 34 nhà thầu trong 54 gói thầu, thắng thầu 50 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây