CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐẦU TƯ 289

Tìm thấy: 14:50 23/08/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00015568
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 32, đường Trần Nguyên Hãn, phường Đông Vĩnh, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Người đại diện
Dương Đình Điệp  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2901286083
Ngày cấp
17/11/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
08/09/2024
2
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
23/04/2025
3
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
Trừ đường dây và TBA
III
23/04/2025
4
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và PTNT
Thủy lợi
II
23/04/2025
5
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
23/04/2025
6
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Đường bộ
II
23/07/2034
7
NGA-00015568
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Cầu đường bộ, Đường bộ
III
23/07/2034
8
NGA-00015568
Thi công xây dựng công trình
Cầu đường bộ
III
23/07/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG ĐẦU TƯ 289 như sau:

  • Đã tham gia 87 gói thầu, trong đó trúng 60 gói, trượt 21 gói, 2 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.82% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (48), Hà Tĩnh (8), Ninh Bình (7), Thanh Hoá (5), Huế (3), Phú Thọ (2), Quảng Trị (2), Đà Nẵng (1), Cao Bằng (1), Hà Nội (1), Đồng Nai (1), Không xác định (8)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (48), Hà Tĩnh (8), Thanh Hoá (5), Huế (3), Ninh Bình (3), Nam Định (2), Hà Nam (2), Đà Nẵng (1), Phú Thọ (1), Cao Bằng (1), Hà Nội (1), Hòa Bình (1), Quảng Bình (1), Đồng Nai (1), Không xác định (9)
  • Có quan hệ với 15 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 17 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 90 nhà thầu trong 47 gói thầu, thắng 24 gói, thua 20 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 29 nhà thầu trong 26 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây