CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG SINHA

Tìm thấy: 20:01 25/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00041981
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 801/93/6 (số cũ 595/37/2A1) Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, quận Bình Thạnh, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Phạm Sinh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0313688352
Ngày cấp
10/03/2016
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00041981
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện - cơ điện; cấp - thoát nước) công trình
Dân dụng
III
29/06/2030
3
HCM-00041981
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
29/06/2030
4
HCM-00041981
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
29/06/2030
5
HCM-00041981
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
cầu
III
29/06/2030
6
HCM-00041981
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
29/06/2030
7
HCM-00041981
Thi công xây dựng công trình
đường dây và trạm biến áp
III
29/06/2030
8
HCM-00041981
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
29/06/2030
9
HCM-00041981
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
29/06/2030
10
HCM-00041981
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
cầu
III
29/06/2030
11
HCM-00041981
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
29/06/2030
12
HCM-00041981
Giám sát thi công xây dựng công trình
đường dây và trạm biến áp
III
29/06/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG SINHA như sau:

  • Đã tham gia 41 gói thầu, trong đó trúng 40 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 44.18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (22), Tây Ninh (9), Đồng Nai (4), Không xác định (6)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (14), Tây Ninh (8), TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Nai (3), Bình Dương (2), Bình Phước (1), Không xác định (9)
  • Có quan hệ với 9 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 32 gói thầu với 6 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG SINHA như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây