CÔNG TY TNHH D'MONTAGUE

Tìm thấy: 00:05 06/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082135
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 453/125 Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Lê Thị Anh Đào  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0317290019
Ngày cấp
13/05/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00082135
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình, khảo sát địa chất công trình
III
30/05/2034
2
HCM-00082135
Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
III
30/05/2034
3
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp, công nghiệp khai thác mỏ và chế biến khoáng sản, công nghiệp dầu khí
III
30/05/2034
4
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải
III
30/05/2034
5
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
đường bộ; đường sắt; cầu - hầm; đường thủy nội địa, hàng hải
III
30/05/2034
6
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
30/05/2034
7
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
III
30/05/2034
8
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng chuyên biệt (cọc; gia cố, xử lý nền móng, kết cấu công trình; kết cấu ứng suất trước; kết cấu bao che, mặt dựng công trình) công trình dân dụng, nhà công nghiệp, công nghiệp khai thác mỏ và chế biến khoáng sản, công
III
30/05/2034
9
HCM-00082135
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng chuyên biệt (cọc; gia cố, xử lý nền móng, kết cấu công trình; kết cấu ứng suất trước; kết cấu bao che, mặt dựng công trình) công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
30/05/2034
10
HCM-00082135
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng - công nghiệp - hạ tầng kỹ thuật, giao thông, phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
30/05/2034
11
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp, công nghiệp khai thác mỏ và chế biến khoáng sản, công nghiệp dầu khí
III
30/05/2034
12
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải rắn
III
30/05/2034
13
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; đường sắt; cầu - hầm; đường thủy nội địa - hàng hải
III
30/05/2034
14
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
30/05/2034
15
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
30/05/2034
16
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng chuyên biệt (cọc; gia cố, xử lý nền móng, kết cấu công trình; kết cấu ứng suất trước; kết cấu bao che, mặt dựng công trình) công trình dân dụng, nhà công nghiệp, công nghiệp khai thác mỏ và chế biến khoáng sản, công nghiệp dầu
III
30/05/2034
17
HCM-00082135
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng chuyên biệt (cọc; gia cố, xử lý nền móng, kết cấu công trình; kết cấu ứng suất trước; kết cấu bao che, mặt dựng công trình) công trình giao thông, phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
30/05/2034
18
HCM-00082135
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, nhà công nghiệp, công nghiệp khai thác mỏ và chế biến khoáng sản, công nghiệp dầu khí, công nghiệp năng lượng, hạ tầng kỹ thuật, giao thông
III
30/05/2034
19
HCM-00082135
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
30/05/2034
20
HCM-00082135
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật, giao thông, phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
30/05/2034
21
HCM-00082135
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật, giao thông, phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
30/05/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH D'MONTAGUE như sau:

  • Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 18 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (18)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (15), Không xác định (3)
  • Có quan hệ với 12 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH D'MONTAGUE như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây