CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ LÊ MAI

Tìm thấy: 15:10 19/11/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085281
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
1047/9/11 Tỉnh lộ 43, Tổ 11, khu phố 2, phường Bình Chiểu, thành phố Thủ Đức, Thành phố TP.Hồ Chí Minh, Việt Nam
Người đại diện
LÊ THỊ THU QUỲNH  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0317199874
Ngày cấp
14/03/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
ANG-00085281
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng – Nhà công nghiệp, HTKT (cấp nước, thoát nước)
III
01/11/2034
2
ANG-00085281
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình
Lắp đặt thiết bị điện vào công trình
III
01/11/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ LÊ MAI như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây