CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BCS

Tìm thấy: 17:36 21/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00037991
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
774/16 Quang Trung, Phường 8, quận Gò Vấp, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Đỗ Nguyễn Hữu Thọ  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0314821078
Ngày cấp
08/01/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00037991
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; điện; cấp - thoát nước) công trình
Dân dụng
III
30/03/2030
3
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/03/2030
4
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/03/2030
5
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
30/03/2030
6
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
30/03/2030
7
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
30/03/2030
8
HCM-00037991
Thi công xây dựng công trình
đường dây và trạm biến áp
III
30/03/2030
9
HCM-00037991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
30/03/2030
10
HCM-00037991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
30/03/2030
11
HCM-00037991
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
30/03/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng BCS như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng BCS như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây